from 0 ฿
Check Availability

สถานีรถไฟอยุธยา

Not Rated

ระยะเวลาเดินทาง

Duration

Cancellation

No Cancellation

Group Size

1 people

Languages

___

Overview

ตารางการเดินรถ สถานีรถไฟอยุธยา  ( ขบวนรถเที่ยวขึ้น )

จุดจอดรถ :  สถานีรถไฟหัวลำโพง [ เเผนที่ ]

ถนน รองเมือง แขวง รองเมือง เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร 10330

โทร.1690

กรุณานำบัตรประจำตัวประชาชน หรือหนังสือเดินทาง เพื่อใช้ในการซื้อตั๋วโดยสาร

ขบวนรถ ต้นทาง – ปลายทาง เวลาถึงสถานีอยุธยา จองตั๋วโดยสาร
303  กรุงเทพฯ – ลพบุรี 05:48   จองเลย
339* กรุงเทพฯ – แก่งคอย 06:44   จองเลย
21  กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 06:58   จองเลย
135 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 08:25   จองเลย
111 กรุงเทพฯ – เด่นชัย 08:37   จองเลย
75 กรุงเทพฯ – หนองคาย 09:41   จองเลย
7 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 09:47   จองเลย
71 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 11:24   จองเลย
201 กรุงเทพฯ – พิษณุโลก 11:27   จองเลย
209 กรุงเทพฯ – บ้านตาคลี 13:04   จองเลย
233  กรุงเทพฯ – สุรินทร์ 13:06   จองเลย
211 กรุงเทพฯ – ตะพานหิน 14:31   จองเลย
109  กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 15:17   จองเลย
207  กรุงเทพฯ – นครสวรรค์ 15:57   จองเลย
301 กรุงเทพฯ – ลพบุรี 18:28   จองเลย
341 กรุงเทพฯ – ชท.แก่งคอย 18:52   จองเลย
317* กรุงเทพฯ – ลพบุรี 19:12   จองเลย
9  กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 19:44   จองเลย
313* กรุงเทพฯ – ชท.บ้านภาชี 20:13   จองเลย
139 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 20:25   จองเลย
13 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 21:06   จองเลย
25 กรุงเทพฯ – หนองคาย 21:40   จองเลย
107 กรุงเทพฯ – เด่นชัย 21:43   จองเลย
23 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 21:52   จองเลย
133 กรุงเทพฯ – หนองคาย 22:17   จองเลย
51 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 23:35   จองเลย
141 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 00:16   จองเลย

*มีเดินจันทร์ -ศุกร์ (งดเดินวันเสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

หมายเหตุ : ตารางการเดินรถอาจมีการเปลี่ยนเเปลง โปรดตรวจสอบกับทางสถานีรถไฟก่อนการเดินทางทุกครั้ง 


ตารางการเดินรถ สถานีรถไฟอยุธยา ( ขบวนรถเที่ยวล่อง)

จุดจอดรถ :  สถานีรถไฟอยุธยา [ เเผนที่ ]

ตำบลหอรัตนไชย อำเภอ พระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13000

โทร.035 241 521

กรุณานำบัตรประจำตัวประชาชน หรือหนังสือเดินทาง เพื่อใช้ในการซื้อตั๋วโดยสาร

ขบวนรถ ต้นทาง – ปลายทาง เวลาออกสถานีอยุธยา จองตั๋วโดยสาร
142 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 03:13   จองเลย
108 เด่นชัย – กรุงเทพฯ 03:21   จองเลย
52 เชียงใหม่- กรุงเทพฯ 03:39   จองเลย
24 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 03:42   จองเลย
134 หนองคาย – กรุงเทพฯ 03:48   จองเลย
26 หนองคาย – กรุงเทพฯ 04:05   จองเลย
14 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 04:24   จองเลย
10 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 04:59   จองเลย
314* ชท.บ้านภาชี – กรุงเทพฯ 05:07   จองเลย
140 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 05:31   จองเลย
302 ลพบุรี – กรุงเทพฯ 05:49   จองเลย
342 ชท.แก่งคอย – กรุงเทพฯ 06:38   จองเลย
318* ลพบุรี – กรุงเทพฯ 07:11   จองเลย
208 นครสวรรค์ – กรุงเทพฯ 08:26   จองเลย
304 ลพบุรี – กรุงเทพฯ 09:01   จองเลย
340* แก่งคอย – กรุงเทพฯ 09:41   จองเลย
212 ตะพานหิน – กรุงเทพฯ 10:27   จองเลย
202 พิษณุโลก – กรุงเทพฯ 12:14   จองเลย
234 สุรินทร์ – กรุงเทพฯ 12:40   จองเลย
72 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 13:17   จองเลย
76 หนองคาย – กรุงเทพฯ 15:35   จองเลย
112 เด่นชัย – กรุงเทพฯ 15:59   จองเลย
136 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 16:37   จองเลย
8 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 18:06   จองเลย
210 บ้านตาคลี – กรุงเทพฯ 18:48   จองเลย
102 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 19:16   จองเลย
22 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 21:42   จองเลย

*มีเดินจันทร์ -ศุกร์ (งดเดินวันเสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

หมายเหตุ : ตารางการเดินรถอาจมีการเปลี่ยนเเปลง โปรดตรวจสอบกับสถานีรถไฟก่อนการเดินทางทุกครั้ง 

View More

Included/Excluded

Activity Types

Train

Activity's Location

Powered by 12Go system
from 0 ฿

Organized by

Go Go Town

Member Since 2020

You might also like