from 0 ฿
Check Availability

สถานีรถไฟอยุธยา

Not Rated

Duration

Duration

Cancellation

No Cancellation

Group Size

1 people

Languages

___

Overview

ตารางการเดินรถ สถานีรถไฟอยุธยา  ( ขบวนรถเที่ยวขึ้น )

Boarding Point : Hua Lamphong Train Station [ Google Maps ]

Rong Mueang Rd, Rong Muang, Pathum Wan, Bangkok 10330

โทร.1690

Please bring your ID Card or passport to buy tickets

Train No. Origin - Destination เวลาถึงสถานีอยุธยา Find Tickets
303  กรุงเทพฯ – ลพบุรี 05:48   Book Now
339* กรุงเทพฯ – แก่งคอย 06:44   Book Now
21  กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 06:58   Book Now
135 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 08:25   Book Now
111 กรุงเทพฯ – เด่นชัย 08:37   Book Now
75 กรุงเทพฯ – หนองคาย 09:41   Book Now
7 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 09:47   Book Now
71 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 11:24   Book Now
201 กรุงเทพฯ – พิษณุโลก 11:27   Book Now
209 กรุงเทพฯ – บ้านตาคลี 13:04   Book Now
233  กรุงเทพฯ – สุรินทร์ 13:06   Book Now
211 กรุงเทพฯ – ตะพานหิน 14:31   Book Now
109  กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 15:17   Book Now
207  กรุงเทพฯ – นครสวรรค์ 15:57   Book Now
301 กรุงเทพฯ – ลพบุรี 18:28   Book Now
341 กรุงเทพฯ – ชท.แก่งคอย 18:52   Book Now
317* กรุงเทพฯ – ลพบุรี 19:12   Book Now
9  กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 19:44   Book Now
313* กรุงเทพฯ – ชท.บ้านภาชี 20:13   Book Now
139 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 20:25   Book Now
13 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 21:06   Book Now
25 กรุงเทพฯ – หนองคาย 21:40   Book Now
107 กรุงเทพฯ – เด่นชัย 21:43   Book Now
23 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 21:52   Book Now
133 กรุงเทพฯ – หนองคาย 22:17   Book Now
51 กรุงเทพฯ – เชียงใหม่ 23:35   Book Now
141 กรุงเทพฯ – อุบลราชธานี 00:16   Book Now

*มีเดินจันทร์ -ศุกร์ (งดเดินวันเสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

Remark : Train schedule is tentative and subject to change, please call to check with the station 


ตารางการเดินรถ สถานีรถไฟอยุธยา ( ขบวนรถเที่ยวล่อง)

จุดจอดรถ :  สถานีรถไฟอยุธยา [ Google Maps ]

ตำบลหอรัตนไชย อำเภอ พระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13000

โทร.035 241 521

Please bring your ID Card or passport to buy tickets

Train No. Origin - Destination เวลาออกสถานีอยุธยา Find Tickets
142 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 03:13   Book Now
108 เด่นชัย – กรุงเทพฯ 03:21   Book Now
52 เชียงใหม่- กรุงเทพฯ 03:39   Book Now
24 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 03:42   Book Now
134 หนองคาย – กรุงเทพฯ 03:48   Book Now
26 หนองคาย – กรุงเทพฯ 04:05   Book Now
14 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 04:24   Book Now
10 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 04:59   Book Now
314* ชท.บ้านภาชี – กรุงเทพฯ 05:07   Book Now
140 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 05:31   Book Now
302 ลพบุรี – กรุงเทพฯ 05:49   Book Now
342 ชท.แก่งคอย – กรุงเทพฯ 06:38   Book Now
318* ลพบุรี – กรุงเทพฯ 07:11   Book Now
208 นครสวรรค์ – กรุงเทพฯ 08:26   Book Now
304 ลพบุรี – กรุงเทพฯ 09:01   Book Now
340* แก่งคอย – กรุงเทพฯ 09:41   Book Now
212 ตะพานหิน – กรุงเทพฯ 10:27   Book Now
202 พิษณุโลก – กรุงเทพฯ 12:14   Book Now
234 สุรินทร์ – กรุงเทพฯ 12:40   Book Now
72 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 13:17   Book Now
76 หนองคาย – กรุงเทพฯ 15:35   Book Now
112 เด่นชัย – กรุงเทพฯ 15:59   Book Now
136 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 16:37   Book Now
8 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 18:06   Book Now
210 บ้านตาคลี – กรุงเทพฯ 18:48   Book Now
102 เชียงใหม่ – กรุงเทพฯ 19:16   Book Now
22 อุบลราชธานี – กรุงเทพฯ 21:42   Book Now

*มีเดินจันทร์ -ศุกร์ (งดเดินวันเสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์)

Remark : Train schedule is tentative and subject to change, please call to check with the station 

View More

Included/Excluded

Activity Types

Train

Activity's Location

Powered by 12Go system
from 0 ฿

Organized by

Go Go Town

Member Since 2020

ดูเส้นทางอื่นๆ